Laptop Acer Aspire Lite 14 AL14-52M-32KV (i3 1305U/ 8GB/ 256GB SSD/ 14 inch FHD+/ Win11/ Silver/ Vỏ nhôm/ 1Y)
Thương hiệu: Acer Mã sản phẩm: LTACE100526-3
12.450.000₫ 14.990.000₫
-17%
(Tiết kiệm: 2.540.000₫)
Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
  • Bảo hành 12 tháng
  • Tặng cặp đựng máy tính xách tay
  • Tặng chuột không dây
  • Tặng lót chuột
  • Đổi mới trong 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
  • Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán, miễn phí từ 2 triệu đồng
  • Cam kết sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam
  • Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
  • Đổi mới trong vòng 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết xem tại mục chính sách đổi trả)
Thông số cơ bản
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
  • Bộ VXL: Core i3 1305U 3.3GHz
  • Bộ nhớ RAM: 8Gb DDR5 4800
  • Ổ cứng: 256GB SSD
  • Card màn hình: VGA onboard - Intel UHD Graphics
  • Kích thước màn hình: 14.0inch Full HD+