Laptop Acer Gaming Nitro V 16 ProPanel ANV16-41-R6ZY (R5 8645HS/ 16GB/ 512GB SSD/ RTX 3050 6Gb/ 16 inch FHD+/ 165Hz/ Win11/ Black/ 1Y)
Thương hiệu: Acer Mã sản phẩm: LTACE110526-3
27.600.000₫ 29.990.000₫
-8%
(Tiết kiệm: 2.390.000₫)
Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
  • Bảo hành 12 tháng
  • Tặng cặp đựng máy tính xách tay
  • Tặng chuột không dây
  • Tặng lót chuột
  • Đổi mới trong 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
  • Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán, miễn phí từ 2 triệu đồng
  • Cam kết sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam
  • Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
  • Đổi mới trong vòng 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết xem tại mục chính sách đổi trả)
Thông số cơ bản
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
  • Bộ VXL: Ryzen 5 8645HS 4.3Ghz
  • Bộ nhớ RAM: 16Gb (2x8Gb) DDR5 5200
  • Ổ cứng: 512Gb SSD
  • Card màn hình: VGA Nvidia - Nvidia GeForce RTX 3050 6Gb GDDR6
  • Kích thước màn hình: 16.0inch FHD+