Laptop Asus Vivobook Go 14 E1404FA-EB482W (R5 7520U/ 16GB/ 512GB SSD/ 14 inch FHD/ 60HZ/ Win11/ Silver)
Thương hiệu: Asus Mã sản phẩm: LTAS010925-5
14.700.000₫ 16.900.000₫
-13%
(Tiết kiệm: 2.200.000₫)
Giá sản phẩm đã bao gồm VAT
  • Bảo hành 24 tháng tại ASUS Việt Nam
  • Tặng cặp đựng máy tính xách tay
  • Tặng Chuột không dây
  • Tặng bàn di chuột
  • Đổi mới trong 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất
  • Giao hàng nhanh, được xem hàng trước khi thanh toán, miễn phí từ 2 triệu đồng
  • Cam kết sản phẩm chính hãng phân phối tại Việt Nam
  • Tiết kiệm hơn từ 10% - 30% so với thị trường
  • Đổi mới trong vòng 15 ngày nếu có lỗi do nhà sản xuất (chi tiết xem tại mục chính sách đổi trả)
Thông số cơ bản
TỔNG QUAN SẢN PHẨM
  • Bộ VXL: Ryzen 5 7520U 2.8Ghz
  • Bộ nhớ RAM: 16Gb (Onboard) DDR5
  • Ổ cứng: 512Gb SSD
  • Card màn hình: VGA AMD - AMD Radeon Graphics
  • Kích thước màn hình: 14.0inch Full HD
  • Hệ điều hành: Windows 11 Home
Cấu hình Laptop Asus Vivobook Go 14 E1404FA-EB482W (R5 7520U/ 16GB/ 512GB SSD/ 14 inch FHD/ 60HZ/ Win11/ Silver)
Bộ VXL Ryzen 5 7520U 2.8Ghz
Bộ nhớ RAM 16Gb (Onboard) DDR5
Ổ cứng 512Gb SSD
Cổng giao tiếp 1x USB 2.0 Type-A
1x USB 3.2 Gen 1 Type-A
1x USB 3.2 Gen 1 Type-C
1x HDMI 1.4
1x 3.5mm Combo Audio Jack